+ ตอบกลับกระทู้
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 2 จากทั้งหมด 2

กระทู้: iGame : Zombies Trap หยุดนะซอบบี้!!ขณะนี้พวกเราได้ล้อมไว้หมดแล้ว

staff BankZa is on a distinguished road รูปส่วนตัว BankZa
    โพส
    213

iGame : Zombies Trap หยุดนะซอบบี้!!ขณะนี้พวกเราได้ล้อมไว้หมดแล้ว

Zombies Trap หยุดนะเจ้าซอบบี้ตัวแสบ ขณะนี้เราได้ล้อมกระเทียมไว้หมดแล้ว ฮ่าๆ Zombies Trap เป็นเกมส์แนววางแผนและฝึกใช้สมองครับ โดยเราต้องพยายามวางกระเทียมล้อมรอบซอบบี้เอาไว้ แต่เวลาวางกระเทียมไปแล้ว 1 ครั้ง เจ้าซอบบี้ตัวแสบก็จะเดินหนีได้ 1 ก้าวเท่ากัน ฉะนั้นต้องวางแผนดีๆ กันหน่อยนะครับ ไม่งั้นซอบบี้เดินออกจากหญ้าไปยังพื้นดินเมื่อไหร่เกมส์ก็จะจบทันที เป็นยังไงกันครับกติกาง่ายๆ แค่นี้เองไปลุยกันเลยดีกว่า ขอบอกว่าด่านหลังๆ ยากเอาเรื่องเลยนะครับ..ว่าแต่ซอบบี้ที่ไหนกลัวกระเทียมกันหว่า?? 55+ (มีแต่แดร็กคิวล่าที่กลัวกระเทียมนะ ^^")

เข้าไปดาวน์โหลดเกมส์ได้ที่ iTunes กันเลย ;D

ซอบบี้หน้าตาเอ๋อๆ แบบนี้ละของแท้ต้องหน้าเอ๋อๆ 55+

Help เป็นระบบสอนเล่นครับ ว่าเกมส์นี้มันเล่นยังไง ทำอะไรได้บ้าง

ง่ายมาก เอานิ้วจิ้มไปที่พื้นเพื่อวางกระเทียมดักซอบบี้

วางไว้รอบๆ อย่าให้หลุดออกมาได้ ฮ่าๆ เกรียนมาก

ล้อมไว้แล้วก็ระดมพลบุกเข้าไปจนซอบบี้ทนกลิ่นกระเทียมไม่ไหวก็ชนะเลิศ ฮ่าๆ

พยายามอย่าให้ซอบบี้หลุดออกไปจากพื้นหญ้านะ ไม่งั้นก็แพ้สถานเดียว

รู้เรื่องแล้วก็เข้าเล่นเกมส์โลดดด!!

วางๆดักๆไว้อย่าให้มันออกมาเป็นอันขาด ก๊ากๆ

เสร็จตู!!

Win..

ง่ายมากขอบอกเซียนก็เงี้ย 55+

หน้าตาเหมือนคนปวดเข้ 55+

เล็งมุมและคิดตามให้ดีๆ ก็จะจบเกมส์ได้ครับ ไม่งั้นนะซอบบี้วิ่งทั่วแผนที่แน่ๆ

เป็นยังไงละครับง่ายไหม?? แต่หลังๆ ยากเอาเรื่องเลยเพราะพื้นที่มันจะกว้างขึ้นตามระดับเลเวลของแต่ละด่านครับ ;D

สนใจเข้าไปดูรายละเอียดและดาวน์โหลดเกมส์ได้ที่ลิงค์นี้เลยครับ ฟรี!!
    http://itunes.apple.com/th/app/zombi...506568632?mt=8

Source : iTunes
    แบ่งปันบทความนี้

staff BankZa is on a distinguished road รูปส่วนตัว BankZa
    โพส
    213
    หลังจากที่ได้รีวิวไว้ตั้งแต่วันสองวันก่อนเข้าไปดูอีกทีเสียตังค์ซะแล้วครับพี่น้อง ใครจะเล่นก็โหลดเอาเน้อ $0.99 ^^
    แบ่งปันบทความนี้

+ ตอบกลับกระทู้