+ ตอบกลับกระทู้
หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 ล่าสุดล่าสุด
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 10 จากทั้งหมด 15

กระทู้: iGame : Pikachu - Kawai - Chen Program Study (เกมโปเกม่อนจับคู่)

Sum3tF sumetf is on a distinguished road รูปส่วนตัว sumetf
    โพส
    1,416

iGame : Pikachu - Kawai - Chen Program Study (เกมโปเกม่อนจับคู่)

iGame : Pikachu - Kawai - Chen Program Study (เกมโปเกม่อนจับคู่) เกมที่หลายๆคนคงเคยเล่นแล้วในเครื่องคอมพิวเตอร์ ซึ่งลงเข้ามาอยู่ใน iOS แล้ว เกมนี้เรียกว่าเป็นเกมที่ีสามารถเล่นเวลาเบื่อได้เป็นอย่างดีเลยทีเดียวครับ วิธีการเล่นก็เหมือนการเล่นบนเครื่องคอมพิวเตอร์ทั่วไปครับ เรามาดูวิธีการลงกันเลยดีกว่าครับ

ก่อนอื่นครับเข้าไปที่ App Store แล้วไปที่ Search จากนั้น Search คำว่า Pikachu จากนั้นก็หา Pikachu - Kawai - Chen Program Study ครับ กดเข้าไปลงตามปกติ สนนราคาเกมนี้อยู่ที่ 0.99$ ครับ

ความยากถูกแบ่งออกเป็น 2 ระดับครับแบบธรรมดาและง่าย

แบบธรรมดาขนาด 12x7 ตาราง ครับ

แบบง่ายครับ 10x5 ตาราง ครับ

ด้านขวามือหลอดสีฟ้าจะเป็น เวลาที่เหลืออยู่ถ้าหมดสีฟ้าก็หมดเวลาครับ ด้านขวามือจะเป็นชีวิต จะใช้ไปเมื่อเราไม่มีทางเล่นต่อได้ครับ

เพื่อนๆคนไหนสนใจลองเข้าไปดูได้ครับที่ iTunes

อุปกรณ์ที่รองรับ iPhone, iPod touchและ iPad iOS 3.0 ขึ้นไปครับ

ข้อความถูกซ่อนไว้แสดงให้เห็นเฉพาะสมาชิกเท่านั้น:
    กรุณา Login หรือ สมัครเป็นสมาชิก

Credit : iTunes
    แบ่งปันบทความนี้

Junior Member foamzaa is on a distinguished road
    โพส
    1

Thumbs up

กรี๊ดๆๆๆ หาแทบตาย ขอบคุณค๊า

Junior Member art024261 is on a distinguished road
    โพส
    1
    ตอบหามานาน

Junior Member lek096 is on a distinguished road
    โพส
    1

Junior Member wanjadet is on a distinguished road
    โพส
    1

ใจ

ใจ

Junior Member 060731MANI is on a distinguished road
    โพส
    1
    ขอบคุณมากคับ

Junior Member Nakornza2 is on a distinguished road
    โพส
    1
    หาตั้งนานกว้าจะเจอ

Junior Member gobgabpupp is on a distinguished road
    โพส
    1

ขอบคุณ

ขอบคุณมากกกกครับ

Junior Member pts2000 is on a distinguished road
    โพส
    1
    Thank you very much

Junior Member wuttkorn is on a distinguished road
    โพส
    1
    ขอบคุนคับ

+ ตอบกลับกระทู้
หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 ล่าสุดล่าสุด

Tags for this Thread